Bio Essence BN Top

อยากแชร์ประสบการณ์ใหม่ที่เอาใยบุกมาใช้ล้างหน้ากันค่ะ

22 พ.ค. 2560  |  376   8  
ถ้าพูดถึงบุกทุกคนคงนึกถึงของกิน แต่เราอยากมาเล่าประสบการณ์อะเมซิ่งของเราเกี่ยวกับเจ้าใยบุกนี่ค่ะ คือเรื่องมันมีอยู่ว่าคุณน้าเราไปซื้อฟองน้ำใยบุกของ hunbuk จากร้านบิวเทรียมมาใช้ค่ะ เห็นว่ามีพนักงานแนะนำว่าเป็นยี่ห้อใหม่ไฟแรง แล้วปลาบปลื้มมาก ประกอบกับคุณน้าเนี่ยรู้ว่าเราเป็นคนหน้ามัน แล้วก็ล้างหน้าไม่ค่อยสะอาด สิวผดขึ้นเยอะ(เพราะเราแพ้เครื่องสำอางค์ง่ายมากค่ะ) เลยไปซื้อเจ้าตัวนี้เพิ่มมาให้เรากับเจ้ พอเรากะเจ้ได้ลองใช้ จะบอกว่ามันดีมากค่ะ รู้สึกหน้าสะอาด สิวผดที่เกิดจากล้างหน้าไม่สะอาดก็ลดลงอย่างเห็นได้ชัดเลย พอเราใช้แล้วดีก็เลยอยากบอกต่อค่ะ จะบอกว่าราคาไม่แพงเลยค่ะ นี่แนะนำเพื่อนๆ จนคิดว่าจะเป็นตัวแทนจำหน่ายให้เค้าแล้วค่ะเนี่ย เค้ามี 2 สูตรนะคะ แบบสีขาวกะสีดำ ส่วนตัวเราใช้สีดำค่ะ ชอบมากกกก ใครหน้ามันง่ายลองซื้อมาใช้ดูนะคะ แล้วจะเห็นด้วยกะเราาา

8 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เคยใช้ค่ะ เหมือนสครับผิวหน้าไปในตัว
22 พ.ค. 2560 เวลา 20:59 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เป็นยังไงนะ. อยากเห็นจังค่ะ มีภาพมั๊ยค่ะ. ??
23 พ.ค. 2560 เวลา 9:46 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เคยซื้อจากจีน เป็นเม็ดๆใส่น้ำละจะยืดๆเค้าว่าเป็นสาหร่าย เหมือนกันไหมเนี้ย
24 พ.ค. 2560 เวลา 22:03 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เคยซื้อจากจีน เป็นเม็ดๆใส่น้ำละจะยืดๆเค้าว่าเป็นสาหร่าย เหมือนกันไหมเนี้ย
24 พ.ค. 2560 เวลา 22:03 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เหย เราใช้อยู่เหมือนกัน เพิ่งซื้อมาตอนต้นเดือนพ.ค.ที่บิวเทรียมเหมือนกันเลย ใช้ละเลิฟมากกก แต่ใช้สีขาวนะ เค้าบอกว่าจะทำให้ดุหน้าใสขึ้นอ่ะ อยากขาวๆใสๆเลยลองซื้อมาใช้ จะบอกว่านี่แม่แย่งไปใช้จนต้องสั่งเพิ่มละเนี่ย
25 พ.ค. 2560 เวลา 21:55 น.
ความคิดเห็นที่ 6
น่าสนใจจังเลย อยากรู้ว่าเราดูรายละเอียดหรือหาข้อมูลเพิ่มเติมได้จากทางไหนบ้างคะ เราอยู่ต่างจังหวัดมีที่ไหนขายบ้างป่าว
25 พ.ค. 2560 เวลา 22:02 น.
ความคิดเห็นที่ 7
ขอตอบคอมเม้นบนนะคะ เข้าไปดูที่เฟสบุ๊คของ hunbuk ได้เลยค่ะ มีแจ้งทุกอย่างเลย เราก็ซื้อจากตัวแทนที่ไปลงคอมเม้นในเพจอ่ะค่ะ
25 พ.ค. 2560 เวลา 22:16 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล