Bio Essence BN Top

รีวิว Ocean skin น้ำตบกู้ผิวหน้าพังหลังจากสงกรานต์

22 พ.ค. 2560  |  1483   7  
ไหน สงกรานต์ใครไม่พลาดออกไปสาดน้ำมั่ง ยกมือเด้ อ่ะยกมือ 5555555 บางคนก็เล่นทั้งกลางวันกลางคืน

เข้ากะยาว 24 ชม. เป็นเซเว่น 55555 บางคนก็เล่นหมดสามวัน หน้าไหม้กันไปเป็นแถบๆ วันนี้เราเลยมาแนะนำ

ตัวช่วยบำรุงผิวหลังสงกรานต์กันเนอะ เพราะเราก็ใช้ ใช้ประจำไม่ว่าจะเป็นวันปกติหรือไปเที่ยวข้างนอก ^^

ขวดนี้เป็นน้ำตบ Ocean skin หรือก็คือ เอสเซนจ้า ซึ่งพวกเอสเซนมันจะบำรุงผิวหน้าได้ถึงชั้นในลึกล้ำ

กว่าครีมอีกเนอะ มีส่วนผสมของแพลงตอนทำให้ผิวชุ่มชื้น มีมิติ อิ่มน้ำ ไม่แห้งกร้านพร้อมลดริ้วรอยต่างๆ 

กับพิเทร่า ช่วยผลัดเซลผิวเก่าพร้อมเผยผิวใหม่ เหมาะกู้หน้าไหม้ที่สุดเล้ยยยยย

แถมวิธีใช้ก็ง่ายแค่เทลงบนฝ่ามือแล้วก็ตบไปที่ใบหน้าเบาให้มันกระจายทั่ว หรือ ถ้าใครอยากจะให้เห็นผลไวๆ

ก็เทน้ำตบลงบนสำลีแล้วไปวางแปะบนใบหน้าให้มันฉ่ำๆก็จะช่วยให้ผิวสดชื่น นุ่มมากขึ้นค่ะ ^^ ราคาก็ตก

ขวดละ 1,490 บาท หรือ จะซื้อขวดเล็กก็ได้ ราคาไม่แพงแค่ 590 บาท ซื้อได้ตามร้านทั่วไปเลย อีฟแอนด์บอยก็มีขายน้า ^^

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เซรั่มก็ใช้ดีค่ะ หน้านุ่มเลย
22 พ.ค. 2560 เวลา 21:01 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอคุณค่ะ
23 พ.ค. 2560 เวลา 9:40 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ขอคุณค่ะ
23 พ.ค. 2560 เวลา 9:41 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ถูกจัง น่าลองอ่ะ
23 พ.ค. 2560 เวลา 15:27 น.
ความคิดเห็นที่ 5
แม่เราก็ใช้ตัวนี้อยู่ เดี๋ยวแอบไปจิีกมาลองใช้มั่งดีกว่า ขอบคุณค่าาาา
24 พ.ค. 2560 เวลา 14:32 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เราเพิ่งซื้อมาที่วัตสันกะใช้มากู้ผิวหน้าหลังเล่นน้ำเหมือนกัน

25 พ.ค. 2560 เวลา 14:40 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน13 ครีมกันแดดสำหรับคนเป็นสิว ผิวมัน ผิวแพ้ง่าย 202410 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวัน11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แนะนำ 5 ทรงผมหน้าร้อน พร้อมวิธีดูแลเส้นผมช่วงซัมเมอร์!กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล