Bio Essence BN Top

มีเคล็ดลับทำให้หน้าขาวใสไหมคะ?

30 เม.ย. 2560  |  409   13  
สมัยนี้ใครๆ ก็หน้าใส ทั้งเพื่อนที่มหาลัย ยิ่งเน็ตไอดอลงี้ หน้าดีมาก เลยอยากรู้ว่าเพื่อนๆ แต่ละคนมีเคล็ดลับอะไรในการดูแลหน้าตัวเอง ให้ขาว ใส ปิ้ง ตลอดวัน อยากให้เพื่อนๆ มาช่วยแชร์และแบ่งปันข้อมูลกันหน่อยค่า ครีม เซรั่มตัวไหนใช้ดี จัดมา ตัวไหนน่าสนใจเราจะได้หามาใช้ดูบ้าง

13 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
มะขามเปียกค่ะ พอกหน้าสมุนไพร ไม่มีสารเจือปน
30 เม.ย. 2560 เวลา 18:17 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ความขาวใสไม่ได้มาฟรีๆนะค่า ต้องมีเสียเงินเสียทองกันบ้าง555 แต่จะจับจะจ่ายอะไรก็ต้องดูให้คุ้มค่า เจ๊แนะนำเซ็ทครีมRaferriคือตัวนี้ตอบโจทย์ที่น้องต้องการทุกข้อเลย จัดไปค่ะ
30 เม.ย. 2560 เวลา 18:50 น.
ความคิดเห็นที่ 3
บางคนก็ขาวเกินคำว่าใสไปเยอะละ ผมชอบแบบขาวพอดีๆไม่เป็นกระดาษ
30 เม.ย. 2560 เวลา 19:11 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ขาวใสจากภายในดีไหมค่ะ แนะนำให้ทานกูลต้าของRaferriค่ะ เห็นผลจริงดูมาหลายรีวิวละ ภายนอกก็บำรุงด้วยนะคะ
30 เม.ย. 2560 เวลา 19:30 น.
ความคิดเห็นที่ 5
เคล็ดไม่ลับคือออกกำลังกาย ไม่ดื่มเหล้า พอกหน้าบ่อยๆ ใส่เสื้อผ้ามิดชิดหลบแดดได้ ทากันแดดเยอะๆ ค่ะ
30 เม.ย. 2560 เวลา 19:40 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ทากันแดด..พอกหน้า..ด้วยสมุนไพร
1 พ.ค. 2560 เวลา 18:26 น.
ความคิดเห็นที่ 7
มะขามพะเยาใช้ดีค่ะ
1 พ.ค. 2560 เวลา 22:33 น.
ความคิดเห็นที่ 8
เลือกสกินแคร์ที่เหมาะกับสภาพผิวตัวเองค่า  แนะนำให้ใช้สกินแคร์ที่ปลอดภัย แบบที่ขายในห้างดีกว่านะคะ  แล้วก็พอกหน้า ขัดหน้า มาส์กหน้า  ที่สำคัญ อย่าลืมทาครีมกันแดดนะจ๊ะ
9 พ.ค. 2560 เวลา 23:03 น.
ความคิดเห็นที่ 9
เลือกสกินแคร์ที่เหมาะกับสภาพผิวตัวเองค่า  แนะนำให้ใช้สกินแคร์ที่ปลอดภัย แบบที่ขายในห้างดีกว่านะคะ  แล้วก็พอกหน้า ขัดหน้า มาส์กหน้า  ที่สำคัญ อย่าลืมทาครีมกันแดดนะจ๊ะ
9 พ.ค. 2560 เวลา 23:03 น.
ความคิดเห็นที่ 10
ทาครีมกันแดด ทาครีมบำรุง มาส์กหน้าค่ะ กว่าจะได้นอนได้ออกจากบ้านนี่บำรุงไปไม่รู้เท่าไหร่ 555 แต่ตัวที่เราใช้แล้วรู้สึกเลยว่าหน้าขาวก็เป็นครีมของสโนว์เกิร์ลค่ะ
17 ส.ค. 2560 เวลา 18:45 น.
ความคิดเห็นที่ 11
เวลาออกจากบ้านก็ทาครีมกันแดดอ่ะค่ะ กลับบ้านก็ต้องเช็ดคสอ.ออกให้หมด ทั้งคลินซิ่งแล้วก็โทนเนอร์ค่ะเราใช้ของสมูทอีค่ะ ออกมาก็ทาครีมบำรุงของ snowgirl ค่ะ เป็นครีมช่วยให้หน้าขาวขึ้นค่ะ
19 ส.ค. 2560 เวลา 14:52 น.
ความคิดเห็นที่ 12
ฟลูอิด ginivเลยค่ะผิวขาวใสผิวชุ่มน้ำมากคะ
30 ส.ค. 2560 เวลา 13:23 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียวผิวขาดน้ำใช้อะไรดี? 10 แผ่นมาส์กหน้าฉ่ำโกลว์ ผิวฟูดูสุขภาพดี!ดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล