Bio Essence BN Top

อยากซื้อ skincare ให้แฟน

29 เม.ย. 2560  |  406   12  
เดือนหน้าอยากเตรียมเซอร์ไพร์แฟน วันเกิดที่จะถึงนี้ครับ แฟนบ่นๆ ว่าซื้อให้หน่อยๆ แฟนผมไม่ค่อยเรื่องมาก ซื้ออะไรให้ ก็เอาหมด แต่ประเด็นคือผมไม่รู้จะซื้อskincare ตัวไหนให้ดีครับ ผมสังเกตเวลาอยู่ด้วยกันเขาชอบบ่นๆ ว่าทำไมเดี๋ยวนี้หน้าแห้งๆ ริ้วรอยมาอีกและ ผมเลยคิดว่าจะซื้อพวกครีมอะไรพวกนี้ให้ ดีปะครับ ฝากคุณผู้หญิงที่มีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยครับผม

12 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ถ้า skincare ที่ช่วยเรื่องริ้วรอยก็มีหลายแบรนด์อย่าง Eucerin Lancome Raferri shiseido ลองเลือกดูนะคะ
29 เม.ย. 2560 เวลา 11:49 น.
ความคิดเห็นที่ 2
จัดไปเลยค่ะ ชุดใหญ่ไฟกระพิบวิบๆ เซ็ตครีมของRaferriค่ะ สั่งซื้อได้ตาม facebook เลย สอบถามข้อมูลจากแอดมินเพจเลยค่ะ
29 เม.ย. 2560 เวลา 11:50 น.
ความคิดเห็นที่ 3
อิจฉาจังค่ะ แฟนเราไม่เคยมีโม้เม้นนี้เลย
29 เม.ย. 2560 เวลา 11:52 น.
ความคิดเห็นที่ 4
แฟนผิวแห้ง แนะนำครีมบำรุงยี่ห้อRaferriค่ะ ช่วยเรื่องริ้วรอยและเน้นการบำรุงผิวที่ไม่ทำให้ผิวมันและผิวก็ไม่แห้งด้วย ใช้อยู่ทุกวัน ไม่แพ้ด้วยค่ะ
29 เม.ย. 2560 เวลา 11:54 น.
ความคิดเห็นที่ 5
มีงบประมาณไหมค่า จะได้แนะนำถูกน๊าา
29 เม.ย. 2560 เวลา 14:34 น.
ความคิดเห็นที่ 6
ลาเนจค่ะ ดีงามไม่แพง 
29 เม.ย. 2560 เวลา 23:38 น.
ความคิดเห็นที่ 7
แนะนำมาร์คหน้ากับพวกสมุนไพรหน้าก็ดีขึ้นนะ
30 เม.ย. 2560 เวลา 23:53 น.
ความคิดเห็นที่ 8
เริ่ด

4 พ.ค. 2560 เวลา 8:34 น.
ความคิดเห็นที่ 9
แนะนำนะคะ เสริจgoogle เข้าไป หาคำว่า skincare สำหรับ ผิวแห้ง มีริ้วรอย บลาๆๆ ก็จะมีกระทู้ที่เขารีวิวเอาไว้มากมาย ถ้าเราสนใจสรรพคุณของตัวไหน ก็เอาชื่อนั้นไปหารีวิวเพิ่มอีกที ดูยุ่งยากหน่อย แต่เราทำบ่อยๆ แล้วเสียเงินทู๊กกทีค่ะคุณ 5555 แล้วถ้าเจอตัวที่สนใจแล้วเลือกไม่ถูก ค่อยเอามาให้คนอื่นเปรียบเทียบกัน เพราะมันจะแคบกว่า อันนี้มันกว้างเกิน แนะนำบ่ถูกคือกัน แหะๆ

เอาใจช่วยคุณพ่อบ้านนะคะ ตอบช้าไปหน่อย ไม่รู้ว่าทันมั้ย ถ้าไม่ทันเอาไว้โอกาสหน้านะคะ 555 วิธีนี้ทั้งสกินแคร์ เมคอัพ เสื้อผ้า กระเป๋า รองเท้า บลาๆ ใช้ได้หมด เรารับรอง เพราะเราทำบ่อย และก็เสียตังค์บ่อยจีจี
7 พ.ค. 2560 เวลา 16:16 น.
ความคิดเห็นที่ 10
แฟนเราก็ซื้อแบรนด์ GINIV มาให้ใช้ดีมากเลยนะลองหาข้อมูลดู
8 มิ.ย. 2560 เวลา 11:36 น.
ความคิดเห็นที่ 11
ลองใช้ครีมตัวนี้ดุค่ะ EXXE Lotion Whiteningเป็นครีมที่มีกลูตาเข้มข้นมากใช้แล้วรู้สึกผิวเนียนนุ่มขึ้นมากและยังลดริ้วลอยได้ดีมากราคาร้อยนิดๆหาซื้อได้ในวัตสัน เรารู้สึกว่าใช้ดีเลยอยากให้เพื่อนๆลองไปใช้ดูค่ะ
11 ก.ค. 2560 เวลา 16:58 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสีย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลีดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล