Bio Essence BN Top

แนะนำครีมลดริ้วรอย ให้หน้ากระชับ กับงบ2000

24 เม.ย. 2560  |  404   5  
มีงบ2000บาท แนะนำครีมที่ช่วยลดริ้วรอยทีค่ะ ตอนนี้อายุ34 ผิวเริ่มไม่กระชับแล้ว

5 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
อายุเราเข้าเลยสามแล้วค่ะ ตอนนี้ใช้ชุดเซตคิวเทนของยูเซอรินเลยอยู่ ใช้แล้วเห็นผลเลยริ้วรอยดูจางลง รอยร่องแก้มที่เคยมีก็ดูตื้นขึ้น ผิวก็กระชับขึ้น แถมหน้ายังกระจ่างใสเด็กลงอีกด้วย เราแนะนำเลยลองใช้ดูนะคะ
26 เม.ย. 2560 เวลา 10:59 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ขอบคุณค่ะ
4 พ.ค. 2560 เวลา 9:00 น.
ความคิดเห็นที่ 3
เราใช้ตัวนี้อยู่ค่ะ ยูเซอรินHYALURON [HD] FILLER DAY RICH มีพี่เค้าแนะนำ เลยไปลองหามาใช้ หน้ากระชับมากกกก ริ้วรอยจางไปเยอะเลยค่ะช่วยให้ริ้วรอยแลดูตื้นขึ้นทั้งริ้วรอยลึกและริ้วรอยตื้น ผิวดูเรียบเนียนกระชับ ตัวเดียวคุ้มเว่อร์ ไปหามาลองเลยค่าา
24 พ.ค. 2560 เวลา 14:03 น.
ความคิดเห็นที่ 4
ครีมลดริ้วรอยเลยเราใช้โรจูคิสกับสโนว์เกิร์ลค่ะ ทำให้หน้าเราเรียบเนียน กระชับขึ้น ริ้วรอยก็ไม่มีนะ ไม่ต้องไปร้อยไหมเลยค่ะ 555555
28 พ.ย. 2560 เวลา 21:07 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลี10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสียดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล