Bio Essence BN Top

อยากให้หน้าชุ่มชื้นจังค่ะ

22 เม.ย. 2560  |  370   7  
หน้าแห้งอยากเติมความชุ่มชื้นให้กับหน้าแนะนำทีค่ะ ขอเป็นตัวที่ทาตอนกลางคืนน่ะค่ะ

7 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ตอนนี้เรากำลังฟินกับ Biotherm อยู่ นางดีจริงๆ ช่วงนึงผิวเราแห้งมาก เราทาครั้งละ 2รอบ ทุกวันเอาอยู่เลย
22 เม.ย. 2560 เวลา 21:01 น.
ความคิดเห็นที่ 2
เค้าชอบนำ้ตบsena ใช้ตามด้วย serum night repair micha
23 เม.ย. 2560 เวลา 9:37 น.
ความคิดเห็นที่ 3
ตอนนี้เราปลื้มยูเซอริน ไลโป บาลานซ์ อยู่ค่ะ คือเราเป็นคนผิวผสม ผิวแห้ง และเป็นสิวง่าย ตัวนี้ทาแล้วหน้าจะมันๆน่อยค่ะ แต่ไม่ทำให้เกิดสิว ช่วยเติมน้ำมันหล่อเลี้ยงผิวได้ดี รู้สึกหน้าชุ่มชื่นมากกกก คุ้มค่าสมกับราคามากค่ะ
25 เม.ย. 2560 เวลา 23:03 น.
ความคิดเห็นที่ 4
เราใช้ทาทั้งกลางวันกลางคืนเลยจร้า ซื้อตามรีวิวของพี่ตู่ soundtiss อันเนี้ย
หน้าชุ่มชื้นดีจริง ประหยัดตังด้วย เพราะใช้ได้ทั้งกลางวันกลางคืน ไม่ต้องเสียตังหลายๆต่อ
27 เม.ย. 2560 เวลา 13:06 น.
ความคิดเห็นที่ 5
ถ้าเน้นชุ่มชื่นอย่างเดียว ราคาไม่แพง นูโทรจีน่าก็ดีนะคะ
28 เม.ย. 2560 เวลา 23:56 น.
ความคิดเห็นที่ 6
เน้นชุ่มชื้นหรอคะ? เคยใช้ครีม สโนวเกิร์ล มั้ย ซองสีฟ้า ดีนะตัวนี้เราว่า เราชอบพอกทิ้งไว้ก่อนนอน ยิ่งช่วงอากาศเย็นๆแบบนี้ติดมากเลย ถ้าไม่ใช้นี่ไม่รอดค่ะ หน้าลอกแน่นอน

29 พ.ย. 2560 เวลา 23:18 น.
What's new
ป้ายยา! 5 โฟมล้างหน้าลดสิว เคลียร์ทุกสิว ผิวสะอาดใส ไบร์ทขั้นสุดรีวิว  Evergreen 5-Layer Cotton Sheets สำลีแผ่นรีดขอบ เช็ดหน้าสะอาด ประหยัดได้ทั้งสำลีและสกินแคร์รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนMEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้าน7 ประโยชน์ของชาเชียวมัทฉะ เครื่องดื่มที่ให้คุณประโยชน์ที่มากกว่าความอร่อย10 สเปรย์กันความร้อน เอาใจคนชอบทำผม ลดปัญหาเส้นผมแห้งเสีย10 สกินแคร์ผิวกระจก (Glass Skin) เคล็บลับหน้าเงาฉ่ำแบบพส.เกาหลีดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 14 - 20 เม.ย. 67 (ทุกราศี) แพ้น้ำ สิวขึ้น ทําไงดี? 6 วิธีรักษาสิว ผิวแพ้น้ำ กู้หน้าพังหลังเล่นสงกรานต์กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล