รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

กันแดดของคนแพ้ง่าย

22 เม.ย. 2560  |  195   6  
ผิวแพ้ง่ายไม่ค่อยกล้าลองใช้ครีม อยากให้เพื่อนๆช่วยแนะนำ ครีมกันแดดของคนผิวแพ้ง่ายหน่อยค่ะ

6 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
เราไว้ใจยูเซอรีนค่ะ แพทย์ผิวหนังยังแนะนำเลยน๊า แต่เราไม่รู้ว่าผิวตัวเองแพ้ง่ายไหมนะคะ บางที่สิวก็ขึ้นง่ายเหมือนมาเป็นช่วงๆ
24 เม.ย. 2560 เวลา 22:18 น.
ความคิดเห็นที่ 2
ยูเซอรินอีกเสียงค่าาาา เราเป็นคนผิวแพ้ง่ายใช้อะไรก็แพ้ไปหมด แต่พอมาใช้ของยูเซอรินแล้วไม่แพ้เลยค่ะ ครีมกันแดดก็ดีมากมีทั้งทาหน้าทาตัวเลย แถมยังช่วยปรับสีผิวให้ดูกระจ่างใสขึ้นอีกด้วย ชอบมากค่ะ แนะนำเลยยย
25 เม.ย. 2560 เวลา 23:15 น.
ความคิดเห็นที่ 3
มิซึมิค่ะ
26 เม.ย. 2560 เวลา 19:09 น.
ความคิดเห็นที่ 4
โปรวาเมด
สเปคตร้าแบน
28 เม.ย. 2560 เวลา 11:05 น.
ความคิดเห็นที่ 5
 MizuMi ก็ใช้ดีค่ะ
28 เม.ย. 2560 เวลา 23:54 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล