รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!

REVIEW: เปลี่ยนหน้าโทรมให้สวยได้ ที่ร้าน BEAUTY BUFFET

17 ธ.ค. 2560  |  5751   2  
เฮโหลลล สวัสดีค่ะสาวๆทุกคน วันนี้มิสจะมารีวิวบอกเล่าประสบการณ์การไปแต่งหน้าฟรีให้ชมกันค่ะ 
สำหรับร้านที่มิสได้ไปใช้บริการแต่งหน้าฟรีนั้น ร้านนี้เลยค่า Beauty Buffet Shop
เนื่องจากทางร้านเขามีโปรโมชั่นสำหรับสมาชิกที่ถือบัตร สามารถเข้าไปใช้บริการแต่งหน้าได้ฟรี
เดือนละ2 ครั้ง จะมาหน้าสด 
หรือแวะมาเติมหน้าก็ได้ (แต่แนะนำให้โทรนัดพนักงานก่อนนะคะ)
สำหรับสาขาที่มิสไปใช้บริการแต่งหน้า คือสาขาเซ็นจูลี่ อนุเสารีย์ค่ะ
ร้านอยู่ชั้นเดียวกับทางเชื่อมเข้าห้าง ฝั่งขวามือ ป้ายร้านใหญ่มองเห็นง่ายมาก ก่อนแต่งหน้าขอแวะช้อปก่อนแปบนึง ฮ่าๆๆ
พร้อมแล้วไปดูมิสแต่งหน้ากันเลย ของมิสวันนี้จะแต่งเป็นโทนน้ำตาล- ชมพู ออกแนวสาวหวานซ่อนเปรี้ยว
งานคิ้วที่นี้ เป๊ะมากค่ะ พนักงานกันคิ้วและเขียนให้ออกมาทรงสวยมาก
ของมิสจะเป็นสาวตาเล็กมาก เลยใช้เวลานานหน่อยกับการบล๊อคตา
 กรีดอายไลเนอร์ ปัดแก้ม ทาปาก เป็นอันเสร็จสวยพร้อมเดินช้อปปิ้งต่อได้เลยค่า
เครื่องสำอางที่ใช้แต่งหน้า ก็จะเป็นสินค้าในร้าน Beauty Buffet นี้เลยค่ะ ดีงามทุกตัวบอกเลย
แถมตอนนี้เขามีโปรโมทชั่นGift Set จัดชุดของขวัญปีใหม่ด้วยนะ สินค้ามีให้เลือกเยอะแยะ
เราสามารถเลือกจัดเซตกันเองได้เลย หรือจะเลือกเซตที่ทางร้านจัดมาให้ก็ได้
ถ้าใครอยากมาใช้บริการแต่งหน้าฟรีแบบมิส ก็สามารถมาใช้บริการได้นะคะ
เพียงแค่แสดงบัตรสมาชิกกับเจ้าหน้าที่ก็เข้าไปใช้บริการได้แล้วที่ Beauty Buffet ทุกสาขา
 สำหรับวันนี้มิสขอตัวลาไปก่อนแล้วพบกันใหม่ในรีวิวต่อไปค่ะ

2 ความคิดเห็น

ความคิดเห็นที่ 1
ต้องไปลองบ้างแล้ว อิอิ
18 ธ.ค. 2560 เวลา 11:32 น.
What's new
รีวิวกันแดดนีเวียเกาหลี NIVEA SUN Sensitive Protect & Light Feel SPF50+ PA+++ เบาสบายผิว ฟีลกู๊ดรับซัมเมอร์!รีวิวไพรเมอร์สกินแคร์ SHISEIDO บำรุงผิวเรียบเนียน เมคอัพติดทนรีวิว MEDMAKER สูตรใหม่ บอกลา 3 รอยกวนใจ บำรุงครบในหลอดเดียว MEDMAKER Vitamin E Cream (เมดเมเกอร์ วิตามินอี ครีม)...ลด 3 รอย พร้อมบำรุง...ครีมวิตามินอีที่ควรมีติดบ้านจัดด่วน! 12 สีลิปมงคล เสริมดวงตามราศีเกิด สายมูต้องมี11 Dry Shampoo (ดรายแชมพู) ไอเทมลับจัดการผมมัน ผมเหนียว10 โรลออนรักแร้ขาวเนียนใส ลดตุ่มหนังไก่ พร้อมมอบกลิ่นหอมมั่นใจตลอดวันดูดวงความรัก การงาน การเรียน การเงิน ระหว่าง 21 - 27 เม.ย. 67 (ทุกราศี) มือเหี่ยว มือแก่ ทําไงดี? 6 วิธีดูแลมือให้สวย อ่อนเยาว์ บอกลาปัญหามือเหมือนคนแก่กิจกรรม :: ชวนทดลองใช้ กันแดด BSC Expert White Spot Protect Sunscreen SPF50+ PA++++ ปิดจบทุกจุดดำ ผิวปังรับซัมเมอร์ จำนวน 50 รางวัล